a2-ChampionSh!p
Hãy đăng kí nick 4rum đi.....!nhớ khai tên thật nhá
p/s : pass cần cả chữ và số
a2-ChampionSh!p
Hãy đăng kí nick 4rum đi.....!nhớ khai tên thật nhá
p/s : pass cần cả chữ và số
a2-ChampionSh!p
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

NeVeR Walk AlOnE

Trang ChínhGalleryLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
[b]
Bài gửiNgười gửiThời gian
Trường Nhật Ngữ Top Globis Khai Giảng Khóa Mới Vào Tháng 06.2012 a2 forever ^.^~ MasterMon May 28, 2012 10:33 am
Học tiếng Nhật - Top Globis a2 forever ^.^~ MasterMon Sep 26, 2011 3:35 pm
Học tiếng Nhật - Top Globis a2 forever ^.^~ MasterMon Aug 22, 2011 1:47 pm
Ảnh mới nè!!!!!! Tổng kết đó...... a2 forever ^.^~ MasterSun Jul 31, 2011 12:50 am
Chúc AnDy sinh nhật vui vẻ nhé!!!!! a2 forever ^.^~ MasterMon Jul 11, 2011 5:48 pm
a2 forever ^.^~ a2 forever ^.^~ MasterMon Jul 11, 2011 5:17 pm
Tiếng Nhật online xu thế mới của thời đại- Top Globis a2 forever ^.^~ MasterWed Jul 06, 2011 11:42 am
Kỉ niệm trường xưa [20/11] a2 forever ^.^~ MasterFri May 27, 2011 9:38 pm
Đồng 10 xu a2 forever ^.^~ MasterMon Jan 10, 2011 9:42 am
hỳhỳ...SlideShow...Tặng..Mb.A2....!!!!!! a2 forever ^.^~ MasterWed Dec 29, 2010 10:10 pm
Tớ yêu cả nhà nhìu nhìu a2 forever ^.^~ MasterWed Dec 29, 2010 10:06 pm
click....Xem ngay...! a2 forever ^.^~ MasterTue Nov 02, 2010 5:59 pm

Share | 

a2 forever ^.^~

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tue May 31, 2011 1:21 pm

goohyesun
goohyesun

Dollar : 127
Nghề nghiệp : học sinh_kết bạn
Sở thích : mùa đông ngắm tuyết rơi nghe nhạc xem phim hoạt hì

Bài gửiTiêu đề: a2 forever ^.^~

Có thể nói khi tui bắt đầu bước vào lớp 10 bao điều bỡ ngỡ kiêm hứng khởi, thực ra tui đc phân sang lớp a4 nhưng tui ko thix nên bố tui đã xin cho tui chuyển sang lớp 10 a2 hihihihi lớp nằm ở vị trí sáng sủa , và rất đẹp nhưng khi bắt đầu vào kì 1 sự hỗn loạn của lớp cũng start, những tháng năm đáng wên bắt đầu xuất hiện hix sự chán nản vì lớp wa' nhìu tầng lớp ko thể nào hoà hợp với nhau đc sang kì 2 các bạn cá biệt trong lớp bị li tán đi các lớp khác lúc ấy lớp a2 mới yên ổn đc 1 tí ........ thời gian lại trôi đi..tik tok ,tik tok....cuối cùng lớp 10 cũng đã wa 1 cách tẻ nhạt và mờ phiếm ..... nghỉ hè đc 1 tháng , việc học hè đc khởi động bao nhiêu là lịch học, học, học...2/8/2009 lớp tập chung rùi đến khai trường cứ tưởng lớp11 lại tẻ nhạt và bùn chán như năm lớp 10 hix không hứng khởi gì cả... Lớp 11a2 đã đc thay chủ nhiệm đó là Sếp Trà và nhận thêm 2 thành viên mới đó là Đại Ka Đức lập, Thương anh em và Tuyết ngây thơ hihihihi thêm thành viên mới và nhất là tên Đức kia đã làm cho lớp 11a2 thay đổi 180 độ, vừa học vừa chơi đã là tiêu chí mới của lớp 11a2, mình ngồi bàn thứ tư bên dãy bàn giáo viên, ngồi cạnh Thành và Huyền ngồi bàn 3 người mà khi 2 đứa bạn ngồi gần mình thix nhau mà mình cũng ko bít ... Ngu dễ sợ hềhề Tổ của mình là tổ 3 hihi lúc nào cũng rôm rả , chuyên như tôm rang tép nhẩy . Đợt giữa kì 1 Đức đại ka chuyển sang tổ mình ngồi húhúhú lúc đấy thì tổ mình là số1 rùi còn gì, có thêm hắn trong tổ lúc nào cũng có thêm tội trong sổ và bị nhắc nhở , Đức ngồi gần Hương Miền suốt ngày đánh nhau gây gổ, lúc đấy anh Hương cắt wả đầu như thằng đàn ông đến cô giáo bộ môn còn nhầm khi gọi lên bảng kiểm tra bài cũ còn bảo là bạn nam kia lên bảng thì bít rùi đấy chịu hẳn ... Anh Đức thì lúc nào cũng hát bài ca khi tui giàu , Anh nói nếu giầu sẽ mua bể bia cho oanh tặc tắm kiêm uống lun, mua cho tui 1 nhà ảnh ngắm cho lòi mắt lun kiêm tìm cách chữa bệnh ngây ngô, hâm hâm của tui kaka ( làm gì có thuốc nào chữa đc cơ chứ ^.^~),mua cho linh béo 1 nhà truyện tranh để đọc cho loạn óc lun híhí, đợt đoá tui cũng nghiện truyện tranh lém nhưng vẫn mê BOF hơn keke, .............còn nhìu nhìu người đc anh mua cho lém ko liệt kê hết đc,.......Thương anh em mới đầu sang lớp vẫn chưa wen ai nên rất trầm vì nhiễm bản tính của lớp 10a7 nổi tiếng là ngoan và ít nói hềhề nhưng đã sang đến a2 thì cũng bị cuốn theo bản tính nghịc dại, hồn nhiên, vui tính năng đông của a2 hôhô tất nhiên gần mực thì sáng gần đèn thì rạng mà kaka .Lớp lúc nào cũng do Đại ka khởi xướng tiệc tùng hở ra tí là ăn uống nhưng vẫn đảm bảo việc học hành, đợt đấy lớp cũng nổi cộm lên nhìu đôi iu nhau, 1.Anh Đức với Hường Ốc này,2.Thành Huyền nhưng do trục trặc máy móc nên 2 bọn nó chia tay, 3.Thành nhảy sang Thix Hương Lưu hic nhưng chỉ đc 1 thời gian Hương đá nên đã trở thành thằng lăng nhăng vô đối,4. Yến Dũng này nhưng đôi này ảo lém ko đang kể, yến đc nhìu người trong lớp thix lém ..., đôi gay cấn nhất là Tú Và Oanh hihihi do lớp chơi trò đám cưới giả ko ngờ cưới giả sinh tình thật oanh đã thix Tú, còn Tú thì ko rõ cứ lửng lơ, chơi vơi hixhix rõ khổ ,.... nhìu chuyện sảy ra khi tiệc tùng, đợt đó cứ tiệc là uống bia and rượi ầm ĩ hix thằng nào cũng uống say mềm hix lảo đảo thậm chí còn nôn ói hichic. kaka thời gian ấy mới thú làm sao hihhihihi lúc đấy mình cũng kết nạp vợ đó là Hường Ốc . com hehe đc cô vk iu mình hết lòng và thân cực điểm, Thật là hạnh phúc... Thời gian lại trôi đi...tik tok,tiktok...cuối năm lớp 11a2 Thành viên thân iu của lớp đột ngột wa đời đó là Đức đại ka, sáp thi học kì 2 mà cả lớp lại bị hụt hẫng, suy sụp bởi tin động trời đó , anh mất ai cũng buồn, thương và tiếc nuối, Vụ đồng phục cãi nhau ầm ĩ là tao là dê ai đi mặc gà nhưng cuối cũng vẫn phải mặc nhưng mới mặc chưa đên 5,6 lần thì anh đã đi đến một thế giớ khác rùi hixhix năm lớp 11 đã đi wa với sự tiếc nuối ảm đạm nhưng a2 sẽ lại hồi phục thui.. mình tin là như vậy .............Lớp 12a2 gặp lại bạn bè iu wuý mình vui thú hết sức , tuy năm nay phải chia tay với 3 thành viên sáng giá của lớp đó là Thương anh em, Tú và Đức anh, họ chuyển sang a1 để có điều kiện bổ sung khiến thức và học hành tốt hơn dù rất bùn và ko muốn xa họ nhưng vì tương lai thì pít làm sao ... năm nay các bạn dường như ko ai nghĩ đến chuyện chơi bời chỉ đâm đầu vào học thui,hix tui từ 1 cô gái nghịch ngợm, hơi hâm hâm, nam tính cũng đã thix thầm 1 người, vì thẳng tính nên đã thổ lộ lun nhưng thật ko may người đó cũng đang thương iu người khác,ko bỏ cuộc ko iu ko sao mình iu nó là đc rùi ,bạn gái nào cung bảo tui là ngu ngốc nhưng tui lại không nghĩ thía dù mối tình đầu không đc suôn sẻ cho lém nhưng mình cũng bít đc cảm giác iu thix 1 người như thía nào, có hạnh phúc đơn phương có đau,mệt mỏi và vô vọng nhưng vẫn cảm thấy may mắn khi đc thix người ấy................tik tok, chuyện thi thi cử cử, mãi cuối năm lớp mới sôi nổi trở lại vì còn ko lâu nữa là phải xa lớp xa bạn bè nên bạn An mang cầu lên chơi đá cầu hix tui và oanh là người đá ngu nhất lớp, vì thằng nào đá đến nơi thằng kia ko đá đc là bị đánh tập thể dù ko pít chơi nhưng tui cú đú thế là giờ ra chơi bị đánh cho u đầu hixhixx, à mà kả ngọc lốp nữa chứ hihihihi ui nhớ wa', lớp trưởng Nguyệt Tỉ tỉ đã mua dây thừng về để chơi nhảy dây lớp 12 rùi mà các anh, chị cứ nhảy tưng tưng giữa sân trường làm các hậu bối cũng phải trợn tròn mắt nhìn hôhô nghĩ đến lại thấy ngộ kakaka, anh Dũng đã mang máy quay lên lớp để ghi lại nhưng tiết học cuối cùng , giờ ra chơi anh quay cảnh bọn con gái nhảy dây hix lúc nhảy ra ngoài tui suýt đâm phải anh ấy hihihi suýt chết hehe, ..... Tik tok ngày ko mong muốn nhất cũng đã đến đó là ngày tổng kết bọn con gái thì tất bật với việc thuê áo dài, để diện trong ngày lễ trưởng thành còn bọn con trai thì sướng rùi mặc gì cũng đc ko ai xét méc ệch, hum đấy tui cũng chán chẳng muốn mặc nhưng lỡ thuê rùi ko mặc thì phí siền hix thía là lại mặ, sáng sớm các bạn nữ đã gọi điện ầm ĩ để bảo tui lên trang điểm cho, hum đấy tui đc trổ tài trên tất cả gương mặt sinh đẹp của girl lớp 12a2 hihi hãnh diện wa' , iu các bạn. Đó là lần cuối cùng bọn tui đc gặp mặt nhau đầy đủ như thía, sang trời mưa nên ai cũng nản nhưng đên 7h lại tạnh ai cũng phấn khởi chỉnh chu để lên trường tui thì ko kịp thay áo thì đã phải lên, còn các bạn khác thay áo dài hết rùi, hihihi chạy như ma đuổi mà lên trường vẫn muộn hihihihi, nhưng ko sao đến nơi là an tâm rùi tổng kết chụp ảnh kỉ niệm nhìu vô kể, mình và các bạn khác do đi dép cao nên chân như bị gãy hix rõ khổ, bạn nào cũng xinh đẹp, thướt tha với tà áo dài trắng tinh khôi,hihi tui lại văn rùi sorry nha.... tầm 11h30 tất cả giải tán để về chuẩn bị chiều ăn bữa tổng kết, thằng nào cũng chuẩn bị tâm lí là mình sẽ khóc hết rùi, hum đó chiều ăn ở wán lưong bích ăn uống hô hào zô zô rõ to và hoành tráng hix mình và mấy đứa khác nâng nâng, bay bay, tăng 1wa, tăng 2 đến cả lớp đi hát karaoke lá la la lá là.....hát chưa đc 1 bài mình đã khóc sướt mướt, hát .. hát hát, càng hát càng khóc nhìu, đến bài mong ước kỉ niệm xưa thì thui rùi mấy đứa con gái mít ướt ôm nhau khóc trc hic... rùi cũng đến lúc cô giáo chủ nhiêm đứng dậy phát biểu thì phòng hát ngập trong nước mắt và sự tiếc nuối ...... huhuhuhuhu.... mỗi bạn đều nói hết nhưng gì mình suy nghĩ lúc bấy giờ, lại vừa khóc vừa cười,mình rất vui khi mình và giáp đỡ ghét nhay hơn(không hiểu ghét từ lúc nào nữa lâu lâu lém rùi Shocked) .... cuối cùng cũng đến giờ phút chia tay , Thằng nào về nhà thằng đấy sau hum đấy , ko đi học nữa chỉ ở nhà ôn ,bùn thối ruột hihihi.... nhưng những đứa bạn thân vẫn xuống nhà tui chơi Thanks very much ...............................tik tok thời gian vẫn trôi tik tok...........

The end.
:a2: Suspect :khoc OMG huhu mềnh iu các bạn nomunomunomu choao cuoi quysu :a5:

Wed Jun 01, 2011 10:11 am

Andy-[B.E]
Andy-[B.E]

Dollar : 354
Nghề nghiệp : Cartoon
Sở thích : Nghĩ đã :-"

Bài gửiTiêu đề: Re: a2 forever ^.^~

Đọc cái này mềnh chả thấy xúc độg tẹo nào, vui chảy cả nước mắt quysu . À mà Hạnh điểm danh thiếu nhé, lớp 11 có cả anh Thiệu mà? Quên à? Goo Jun Pyo của Hạnh mà ^^~. Ta là ng bóc tem cái topic này, hê hê sieunhan

Wed Jun 01, 2011 12:35 pm

goohyesun
goohyesun

Ùm wên mất đấy hix tại anh ấy no phải thành viên nổi bật nên wên cái tên đấy suốt ngày ngủ ý goo jun pyo cái gì tên đấy hix Rõ khổ . Ghét tên Andy lày nhất suốt ngày sỉa sói Shocked . End Embarassed

Wed Jun 01, 2011 3:00 pm

Andy-[B.E]
Andy-[B.E]

Dollar : 354
Nghề nghiệp : Cartoon
Sở thích : Nghĩ đã :-"

Anh có "xỉa xói" j đâu :vui

Sat Jun 04, 2011 9:35 pm

goohyesun
goohyesun

hem xỉa xói. thi xong rùi chẳng bạn nào hứng thú vào 4r đọc bài của mềnh nhở huhuhuhuhu buồn thối ruột. The end các bạn ơi ko nhớ 4r lớp sao ?????
chán vãi chưởng . The end lần 2. hết

Mon Jul 11, 2011 5:17 pm

black_chick
Mod
black_chick

Mod

Dollar : 502
Nghề nghiệp : học sinh
Sở thích : zai đẹp - delicious

anh em ơi, bài này hay lắm, anh em rất thích, thích lắm lắm, nhớ anh em phết Smile Smile Smile Smile

Sponsored content

a2 forever ^.^~

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
* Viết tiếng Việt có dấu, là tôn trọng người đọc.
* Chia sẻ bài sưu tầm có ghi rõ nguồn, là tôn trọng người viết.
* Thực hiện những điều trên, là tôn trọng chính mình.
-Nếu chèn smilies có vấn đề thì bấm A/a trên phải khung viết bài